สำนักการศึกษาโครงการประกวดสื่อการเรียนรู้ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2560

สำนักการศึกษาจะดำเนินโครงการประกวดสื่อการเรียนรู้ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2560 จำนวน 4 ประเภท คือ 1. หนังสือประกอบการเรียนการสอน 2. วีดิทัศน์เพื่อการศึกษา 3. หนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (e-book) 4. Application กำหนดส่งผลงานได้ตั้งแต่วันที่ 1 พฤศจิกายน 2559 ถึงวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2560 เวลา 16.30 น.รายละเอียดตามลิ้งค์ที่แนบ "http://www.bangkokeducation.in.th/new-details.php?id=2720"

ทุนสนับสนุนการวิจัยด้านเทคโนโลยีเพื่อการศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2560

" สำนักการศึกษา กรุงเทพมหานคร ได้รับอนุมัติงบประมาณประจำปี 2560 ให้ดำเนินการจัดสรรทุนสนับสนุนการวิจัยด้านเทคโนโลยีเพื่อการศึกษา จำนวน 10 ทุนๆ 25,000 บาท โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อส่งเสริมสนับสนุนให้มีการทำวิจัยด้านเทคโนโลยี ผู้ประสงค์จะขอรับทุนให้ยื่นใบสมัครพร้อมหลักฐานได้ที่กลุ่มงานวิจัย พัฒนาสื่อและเทคโนโลยี กองเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน สำนักการศึกษา ในวัน เวลาราชการ ตั้งแต่วันนี้ ถึงวันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2560 สามารถดาวน์โหลดเอกสารได้ที่ http://www.bangkokeducation.in.th/new-details.php?id=2766 "


ธันวาคม
อา พฤ
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

แบบสำรวจออนไลน์

site counter

อัพเดทล่าสุด
2016-12-07 20:17:36

กระดานสนทนา



กองการเจ้าหน้าที่


คณิสา
การปรับเงินเดือนชดเชยผู้ได้รับผลกระทบจากการปรับอัตราเงินเดือนแรกบรรจุ (กรณีโอน(ย้าย)จากตำแหน่ง นักวิชาการศึกษา
2013-02-09 19:55:39

ดิฉันขอเรียนสอบถาม  ดิฉันได้รับการบรรจุแต่งตั้งเป็น นักวิชาการศึกษา เมื่อวันที่ 17 เมษายน 2549 ต่อมาเมื่อวันที่ 1 พฤษภาคม 2555 ได้โอน(ย้าย) มาเป็นครู กทม. ตำแหน่ง ครูผู้ช่วย กรณีสอบแข่งขันได้  อัตราเงินเดือน 12,530 บาท ขอเรียนสอบถามดังนี้ค่ะ


1. ดิฉันจะได้รับการปรับเงินเดือนชดเชยผู้ได้รับผลกระทบจากการปรับอัตราเงินเดือนแรกบรรจุ ตามหนังสือด่วนมาก ที่ ศธ 0206.7/ว30 ลงวันที่ 4 ธันวาคม 2555 ไหมคะ (เงินเดือน ณ วันที่ 1 มกราคม 2555   12,530บาท)


2.ตำแหน่ง นักวิชาการศึกษา  ถือว่าเป็นตำแหน่งบุคลากรทางการศึกษาหรือไม่คะ 



จตุธัช

 เรียนถามเรื่อง พนักงานสถานที่ บ.1 เพราะอะไรถึงไม่ใช่บุคลากรทางการศึกษา 


               ทั้งที่ตาม พรบ ข้าราชการและบุคลากรทางการศึกษา มาตรา 4 บุคลากรทางการศึกษา หมายถึง ผู้อำนวยการฯ และผู้ปฏิบัติงานอื่นในหน่วยงานสถานศึกษา รบกวนช่วยอธิบาย อ้างอิง เพื่อเป็นความรู้ด้วยครับ


                 ขอบคุณครับ


 



2015-09-24 14:01:35

กิตติพศ

 Admin_Test



2013-07-29 11:16:48